Vietnailcommunity - Cộng Đồng Nail Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
DAT BUI

GIFT CHO KHÁCH Empty GIFT CHO KHÁCH

Tue Jul 30, 2019 5:47 pm
CÓ A/C CHỦ TIỆM NÀO TRÊN ĐÂY CO THỂ BẬT MÍ , MÙA NÀY TẶNG GÌ CHO KHÁCH HÀNG Ý NGHĨA KHÔNG Ạ. XIN CẢM ƠN A/C NHIỀU.
kenny nguyen

GIFT CHO KHÁCH Empty Re: GIFT CHO KHÁCH

Wed Jul 31, 2019 2:47 pm
EM THẤY NHIỀU ANH CHỊ HAY TẶNG MẤY CÁI GIFT DANG M,ÓC KHÓE, KHÁCH NÓ THÍCH ĐI KHOE TÙM LUM, SẴNG PR CHO TIỆM LUÔN, ĐỠ TỐN TIỀN, MÀ LUÔN REMIND KHÁCH NHỚ TIỆM HE HE
tieubaoboi

Thu Aug 01, 2019 11:59 am
Em nghe noi co ba chu nao lam tien nhieu cua tang cho khach may cai charm $100-$200 kinh khung khiep! Twisted Evil
frank.tran
Khách viếng thăm

Thu Aug 08, 2019 7:12 pm
Mùa này tặng gift card với  charm là hết sảy,
Tuna Daiduong
Khách viếng thăm

Tue Aug 13, 2019 1:54 pm
Mấy bạn chủ tiệm, muốn tri ân khách ghé Seafood Tuna Daiduong của mình mua vài voucher hay đặt tiệc nè hehehe. Mình cung cấp sẵn Tuna siêu tươi hấp dẫn, sashimi ăn là ghiền Very Happy Chỗ mình ở Odessa, TX. Ai cần cứ để lại số phone em callback nghe! flower flower flower
Cuong Au
Khách viếng thăm

GIFT CHO KHÁCH Empty Kenny

Tue Aug 13, 2019 1:58 pm
Reply (EM THẤY NHIỀU ANH CHỊ HAY TẶNG MẤY CÁI GIFT DANG M,ÓC KHÓE, KHÁCH NÓ THÍCH ĐI KHOE TÙM LUM, SẴNG PR CHO TIỆM LUÔN, ĐỠ TỐN TIỀN, MÀ LUÔN REMIND KHÁCH NHỚ TIỆM HE HE)
Móc khóe là gì anh , móc khóe bậy coi chừng lên Stateboard nha Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Sally Ngo
Khách viếng thăm

Tue Aug 13, 2019 2:01 pm
em thấy tặng thêm Massage một chút cho nó ngon lành Very Happy Very Happy Very Happy Khách thích được bóp bóp lắm
Sponsored content