Vietnailcommunity - Cộng Đồng Nail Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Approved

Nay gặp khách quần què =.= Empty Nay gặp khách quần què =.=

Fri Aug 02, 2019 2:27 pm
Hôm nay có con khách vô làm dip, lựa qua lựa lại đòi dzớt 3 màu trên 10 móng nó. Mình lôi ra bắt đầu làm. Nó stop mình lại hỏi mình ko sớt ra hủ nhỏ dip à. Nghe là hiểu ý nó rồi hen. Mình nói thứ 1, mày làm extension , sớt ra hủ nhỏ cỡ nào cho đủ. Thứ 2, hủ bột này bao lâu nay tao xài nhiều khách rồi, giờ hốt ra cho mày xong tao đổ lại cũng vậy thôi. Mày muốn tao làm xong đổ luôn hủ bột thì mày có đồng ý trả tiền hết 3 hũ bột này ko? Lấy giá rẻ , thêm có $35 thôi. Tổng cộng $90 cho bộ dip của mày và cho mày 3 hũ bột này đem về. Bả nín luôn. Nó nói thôi mai mốt nó tự mua bột đem tới. Mình kêu mày muốn sạch sẽ thì mua hết nguyên một set từ số 1 đến số 5, một hũ clear, rồi màu mày thích đem tới đây. Và cuối cùng........ tiễn vong. Ko rảnh để tiếp mấy đứa này.
Hôm khác cũng có một con xớn xác, cũng bày đặt ôm vài hũ bột đem vô nói tao mua mấy hũ dip này mày làm cho tao. Dòm vô , bột acrylic màu Má oi. Có ai từng lấy bột acrylic làm dip chưa vậy chời ??? Sao nhiều con khách làm khó mình dzậy nè!!
Lê Lai
Khách viếng thăm

Nay gặp khách quần què =.= Empty Re: Nay gặp khách quần què =.=

Fri Aug 02, 2019 3:05 pm
😂 e còn bị sơn gel mà hơn 2 tuần quay lại đòi fix sơn lại, nói là tiệm sơn k đúng cách nên làm móng bị gãy( sau 2 tuần , trên móng thật) nhiều bà rảnh thiệt chớ
Katy
Khách viếng thăm

Fri Aug 02, 2019 3:12 pm
Còn có mấy mụ lăng xăng đem gel polish tới kêu tại sao tính thêm tiền , gel của tao. Hỏi lại mày có đem trứng tới McDonald kêu nó bớt 1/2 không ? Hay là mày tự sơn đi tao cho mày mướn cái đèn $10 mày xài chứ tao bỏ $300 ra mua đèn kg phải để làm không công. NÍN NGAY TỨC KHẮC 🤣🤣
Phyong
Khách viếng thăm

Fri Aug 02, 2019 4:28 pm
Mình cũng có bà khách trước giờ làm dip hôm nay vô nói là kg làm dip nữa vì nhiều người dip vô hữu bột sẽ có vi trùng
langtucodon
Khách viếng thăm

Nay gặp khách quần què =.= Empty EM THÍCH KHÁCH QUẦN QUÈ

Fri Aug 02, 2019 5:09 pm
Gì chứ khách quần què là tôi nhận hết mấy anh chị em ạ
Nay gặp khách quần què =.= 2
Thinhcongcon
Khách viếng thăm

Nay gặp khách quần què =.= Empty Chủ đề quần què

Fri Aug 02, 2019 5:11 pm
Chủ đề lồn què, ý nhầm quần què bắt đầu
Quần què để làm gì
Nay gặp khách quần què =.= 1524973865-64-quanque--3--min-1524970025-width650height936
Tri Nguyen
Khách viếng thăm

Nay gặp khách quần què =.= Empty Quần què tại Việt Nam

Fri Aug 02, 2019 5:14 pm
Em về VN có gặp em quần què nào không!
Nay gặp khách quần què =.= 600_05d8b617-4f4e-4308-8b03-96a8ac787cd5
Tim Trang Q Polish
Khách viếng thăm

Nay gặp khách quần què =.= Empty Em thích em quần què này

Fri Aug 02, 2019 5:16 pm
hí hí hí, em thì thích em quần què này Nay gặp khách quần què =.= 1
Sponsored content