Vietnailcommunity - Cộng Đồng Nail Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Minh Ha
Khách viếng thăm

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ?

Mon Jul 29, 2019 11:50 am
Em đang định học vẽ thêm hoạt hình 3D, mà không biết khách có thích vẽ vời hoạt hình không? Anh chị nào có Service này cho em ý kiến ạ
E cảm ơn.
Jennifer Gay

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty Re: Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ?

Tue Jul 30, 2019 12:00 pm
em định học vẽ hoạt hình 3D , mà khu em toàn mỹ trắng không biết khách có thích không
Jade Nails and Spa
Khách viếng thăm

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty Em nghiên cứu các mẫu đồng hồ cao cấp xem

Tue Aug 13, 2019 4:45 pm
Hi em, hiện nay có những mẫu đồng hồ cao cấp từ Andersen Geneve có giá lên tới $ 96,000 mà vẫn vẽ hoạt hình đó. Em nghiên cứu thử xem
Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Images?q=tbn:ANd9GcSVXEYQnMJeQXvE9sbg-caWYnca316l8LzjIZK30kcSUJZPOBuZ

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Andersen-geneve-eros_400x400
Cuong Ta
Khách viếng thăm

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty Joker

Tue Aug 13, 2019 4:47 pm
Hi em, săp tới Haloween + phim JOker của DC nè. Quất hình này đi em

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? 10CM-Batman-Actions-Figure-Joker-Nendoroid-Bat-Man-Japanese-Anime-Figures-Collection-Model-Toy.jpg_640x640
Phuong Vy XNX
Khách viếng thăm

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty có Joker thì làm thêm Batman

Tue Aug 13, 2019 4:50 pm
Mỗi tay một mình chị ơi, tiệm em cũng có vẽ mấy hình đơn giản, tùy theo độ tuổi của khách nữa
Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? 41trnBjzshL
Sponsored content

Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ? Empty Re: Vẽ hoạt hình khách có thích không ạ?